- Mũi khoan gắn mảnh SGS-20-MK032-20N
- Mã sản phẩm: SGS-20-MK032-20N
- Giá: Liên hệChưa bao gồm VAT (Còn hàng)
- Nhà sản xuất:
- Lượt xem: 6492 lượt
- Đặt hàng
- Thông số kỹ thuật
- Chi tiết sản phẩm
- Bình luận
Mũi khoan kim loại, mũi khoan thẳng Spade Drill
1. vật liệu chèn: bột nhập khẩu HSS & cacbua
2.Tính năng: 16 holders có thể đáp ứng các yêu cầu khoan đường kính cắt khác nhau, từ 9,5 đến 114mm; Một Holder có thể gắn các hạt chèn 3-5 thông số kỹ thuật
4. Chiều sâu cắt: 2-20 lần đường kính, thực hiện gia công lỗ sâu
5. Máy công cụ có thể áp dụng: máy khoan NC khác nhau, máy doa & phay, máy CNC, máy tiện, v.v.
Model: SGS-20-MK032-20N
A-Đường kính mảnh hợp kim chèn (Drill Insert Range): 25.0 - 29.0 mm
B-Chiều sâu khoan lớn nhất (Max.Drill Depth): 85.7 mm
C-Chiều dài của thân (Body Length): 128.6 mm
D-Chiều dài của thân bao gồm mảnh hợp kim (Ref.Length): 132.2 mm
E-Tổng chiều dài của mũi khoan (Overall Length): 188.6 mm
F-Chiều dài của chuôi (Shank Length): 60 mm
Đường kính chuôi (Shank Dia.): 32 mm